Welcome to D3 forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to D3 forum

about our class, 11D3.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)

Go down 
nh0c_style_1102
béo
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
béo

béo

Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:19 pm

Tên béo họ tên đầy đủ Nguyễn mạnh Quân

Tuổi trẻ tài cao với độ tuổi sung sức nhất của đời ng 15 trang khuyết

nick em ạ : mr.zer0_one a còng dã thú chấm cơm

Thích thi` em cái j cũng thích ghét em ghét nhiều lắm ví dụ điển hình như Sổ Đầu bài va sổ tổ trưởng ạ Thích nhất Sổ số ạ

dạ em đã tự giới thiệu song mong các anh các chú ở đồn cho em về bán nốt hàng ko thi` em móm mất Sad Sad Sad
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:21 pm

a em hàng này sung sức thì sang quán tớ phụ 1 chân bảo vệ kiêm bốc vác kiêm tính tiền bồi bàn cái nhể :]]
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:25 pm

ng ta làm công tác trí lão chứ có phải công tác tay chân đâu mà ông bảo thế :-W này nha công ty ông mạnh sao = công ty tôi mà đinh bảo tôi làm bảo vệ ít ra cũng chân quản lý cửa hàng để tôi còn lam ngoai` h chứ =)) ai lại làm bảo vệ
sÓy

sÓy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:36 pm

sếp chuẩn bị về hưu cho e lên tiếp quản đi là vừa :">
mà xin được phỏng vấn, sếp đã trải qua bn mối tình rồi?
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:39 pm

spam nhầm chỗ rồi em ko các chú ở đồn cho lên phường ăn tết bây h .
Con chuyên sếp trải qua bao mối tinh thi` haizzzzzzzzz ..... sếp ko nhớ đc nhưng mối tình nào cũng đau hơn hoạn Sad
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:40 pm

sếp trà đá hoạn nhiều thế có khi h ngắn củn ý nhở bounce bounce
sÓy

sÓy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:42 pm

sếp về lấy vợ đi Sad bây h phải dành thời gian để vun đắp cho mái ấm gia đình sếp à. Công ty cứ để e quản, tiền cứ để em tiêu cho =))
P.s: chả hiểu trog pro5 thì nên nói cái j bh Sad
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:43 pm

Cô chỉ đc cái linh tinh đấy là phép so sánh chứ có phai thật đâu sếp vẫn con đang trong độ tuổi sung sức lắm Smile cô yên tâm
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:45 pm

sÓy đã viết:
sếp về lấy vợ đi Sad bây h phải dành thời gian để vun đắp cho mái ấm gia đình sếp à. Công ty cứ để e quản, tiền cứ để em tiêu cho =))

tên: hà chanh
tuổi 1
nghề: bưng bê trà đá
sở thích: 1 tháng tắm 1 lần,...

đấy tuỳ cô =]]
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:47 pm

Tôi quyết ko lấy vợ khi chưa = anh Ghết cô cứ chờ đấy
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:48 pm

tốc độ kinh doanh lày của anh cỡ vài trăm năm nữa là = anh ý chứ có gì đâu :lol: :lol:
sÓy

sÓy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:51 pm

nh0c_style_1102 đã viết:
sÓy đã viết:

tên: hà chanh
tuổi 1
nghề: bưng bê trà đá
sở thích: 1 tháng tắm 1 lần,...

đấy tuỳ cô =]]

Nào nào :-w đề nghị ăn nói cẩn thận nhớ :-w. tên tôi mà anh dám xuyên tạc àh [-( Láo quá láo quá... thuê ng` sang đạp đổ miếng ăn bây h Smile
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 6:54 pm

sÓy đã viết:

Nào nào :-w đề nghị ăn nói cẩn thận nhớ :-w. tên tôi mà anh dám xuyên tạc àh [-( Láo quá láo quá... thuê ng` sang đạp đổ miếng ăn bây h Smile

tôi chỉ nói sự thật Crying or Very sad đừng đánh tôi Crying or Very sad căn bản tôi chưa ngán ai bao h affraid affraid
sÓy

sÓy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:13 pm

á à :-w giỏi. Anh hiếu đã nói thế thì e xin rút lui Smile. Căn bản thân em phận con gái khôg ai chở che nên rút về căn cứ, chờ thời cơ thuận lợi ta tiến đánh sau Smile
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:14 pm

cô định gọi mafia thổ phỉ ở quán lước vỉa hè ra quây tôi chứ gì

cứ đến đây, tôi chạy T_T
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:16 pm

anh hiếu anh bảo ai ở quán nước thổ phỉ cái j bố láo à mai anh cứ cẩn thận kẻo quán của anh ko sống dc với tôi đâu
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:18 pm

anh doạ tôi đấy à

sếp thảo sếp thảo cho 1 câu công bằng phát lào :[[
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:20 pm

sếp thảo sếp thảo chị cho em thấy công bằng ở chỗ nào đi lào chứ em thấy Hiếu thế là súc phạm đến danh dự của quán chúng em em ko thể chấp nhận đc . CÔNG BẰNG DÂN CHỦ VĂN MINH
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:22 pm

anh xúc phạm nghiêm trọng đến danh dự nhân phẩm của tôi

tôi chưa kêu thì thôi anh lại tính ngậm nước mắm phun người hở

cô giáo thảo ơi xử vụ lày đi ko giang hồ cười chê rabbit rabbit
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:28 pm

Cô Giáo thảo ơi phán quyết vụ nay` đi ko thể chấp nhận như thế đc em bức súc lắm rồi mà mỗi lần em bức xúc là em lai .................... Đi ăn Sad mong anh chị cho em 2 chữ CÔng MINH để dân thường chúng em có thể yên ổn làm ăn
nh0c_style_1102

nh0c_style_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:29 pm

vâng nhìn dáng anh thế thì chắc anh cũng phải chịu nhiều bức xúc rồi, thương quá :shock:
Dervish Garadex
Admin
Dervish Garadex

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 1:27 pm

Cảnh cáo thằng MQ nhá. Tao đẹp trai ngời ngời thế này mà bảo là cô giáo à? Láo!
Cảnh cáo cả thằng Hiếu nữa. Mày với thằng MQ đánh nhau tùm lum nãy giờ.
https://d3vippro.forumvi.com
sÓy

sÓy

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 4:59 pm

Em nhìn thấy mảnh tình vắt vai của sếp rồi nhớ=)) Chết thật [-(
béo

béo

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 12:25 pm

Cô nhìn thấy lúc nao` thế mà kêu biết rồi afro afro afro afro Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes chỉ đc cái chém jo là giỏi
hohoaitrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 4:49 pm

nha minh nhiet tinh ak nhaz, cho e xj' xon' phat' Wink) Lan dau tien e vao 4rum lop' mek =P~ nguo(ng qa' :d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)   Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ) Icon_minitime

Dạ em cũng phải làm 1 cái cho = Admin mới đc ( của em béo ạ)
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Hà Nội: 12 trường CĐ, ĐH sắp phải di dời